
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI 
 

 MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI 

  

 

 

 

 

       TAARIFA KWA UMMA 

MKURUGENZI MKUU LATRA ATOA POLE KWA MKUU WA MKOA WA MTWARA 

 

Mkurugenzi Mkuu wa LATRA CPA Habibu Suluo, ametoa salamu za pole kwa Mkuu 

wa Mkoa wa Mtwara, Mhe. Brigedia Jenerali Marco Gaguti kufuatia vifo vya watu 12 

na majeruhi 17 vilivyotokana na ajali mbaya iliyotokea leo tarehe 26 Julai, 2022 eneo 

lenye mteremko la Mji Mwema, kata ya Magengeni Manispaa ya Mtwara Mikindani 

mkoani humo.  

 

Ajali hiyo imetokea kwa basi la shule aina ya Toyota Hiace lenye namba ya usajili 

T207CTS, lenye leseni namba A1A224802 inayoisha tarehe 31 Januari, 2023 

kutumbukia kwenye korongo. 

 

Katika salamu zake, CPA Suluo ametoa pole kwa wafiwa wote, amewapa pole 

majeruhi na kuwaombea uponaji wa haraka. 

 

Aidha, LATRA kwa kushirikiana na Jeshi la Polisi Kikosi cha Usalama Barabarani 

watafanya uchunguzi wa kina ili kubaini chanzo cha ajali hii na kuchukua hatua 

kuzuia ajali za aina hii. 

 

 

 

 

Imetolewa na: 

Kitengo cha Mawasiliano – LATRA 

26 Julai, 2022 


